Web Desk

തിരുവനന്തപുരം

March 22, 2021, 10:33 pm

നിയമസഭാ തെരഞ്ഞെടുപ്പ്: തിരുവനന്തപുരം ജില്ലയിലെ അന്തിമ സ്ഥാനാര്‍ഥിപ്പട്ടികയായി

Janayugom Online

തിരുവനന്തപുരം ജില്ലയിലെ നിയമസഭാ തെരഞ്ഞെടുപ്പിനുള്ള അന്തിമ സ്ഥാനാര്‍ഥിപ്പട്ടികയായി. ഓരോ മണ്ഡലങ്ങളിലേയും സ്ഥാനാര്‍ഥികളുടെ വിവരങ്ങള്‍ ചുവടെ (സ്ഥാനാര്‍ഥിയുടെ പേര് — പാര്‍ട്ടി ക്രമത്തില്‍)

വട്ടിയൂര്‍ക്കാവ്
അഡ്വ. വി.കെ. പ്രശാന്ത് — സി.പി.എം.
എന്‍. മുരളി — ബി.എസ്.പി.
അഡ്വ. വി.വി. രാജേഷ് — ബി.ജെ.പി.
അഡ്വ. വീണ എസ്. നായര്‍ — കോണ്‍ഗ്രസ്
എ. ഷൈജു — എസ്.യു.സി.ഐ(കമ്യൂണിസ്റ്റ്)

നെടുമങ്ങാട്
അഡ്വ. ജി.ആര്‍. അനില്‍ — സി.പി.ഐ.
അഡ്വ. ജെ.ആര്‍. പത്മകുമാര്‍ — ബി.ജെ.പി.
പി.എസ്. പ്രശാന്ത് — കോണ്‍ഗ്രസ്
ബിപിന്‍ പള്ളിപ്പുറം — ബി.എസ്.പി.
ഇര്‍ഷാദ് കന്യാകുളങ്ങര — എസ്.ഡി.പി.ഐ.
ഇബിനു എസ്. — സ്വതന്ത്രന്‍
തത്തന്‍കോട് കണ്ണന്‍ — സ്വതന്ത്രന്‍
പ്രശാന്ത് സി. — സ്വതന്ത്രന്‍
ഹരി വെള്ളനാട് — സ്വതന്ത്രന്‍

പാറശാല
അന്‍സജിത റസല്‍ ആര്‍.കെ. — കോണ്‍ഗ്രസ്
ജെ.ആര്‍. ജയകുമാര്‍ — ബി.എസ്.പി.
കരമന ജയന്‍ — ബി.ജെ.പി.
സി.കെ. ഹരീന്ദ്രന്‍ — സി.പി.എം.
ഷാജു പാലിയോട് — സ്വതന്ത്രന്‍
സെല്‍വരാജ് ജെ.ആര്‍. — സ്വതന്ത്രന്‍

അരുവിക്കര
കൃഷ്ണന്‍കുട്ടി എം. — ബി.എസ്.പി.
കെ.എസ്. ശബരീനാഥന്‍ — കോണ്‍ഗ്രസ്
സി. ശിവന്‍കുട്ടി — ബി.ജെ.പി.
അഡ്വ. ജി. സ്റ്റീഫന്‍ — സി.പി.എം.

നെയ്യാറ്റിന്‍കര
കെ. ആന്‍സലന്‍ — സി.പി.എം.
പ്രേംകുമാര്‍ ടി.ആര്‍. — ബി.എസ്.പി.
ചെങ്കല്‍ എസ്. രാജശേഖരന്‍ നായര്‍ — ബി.ജെ.പി.
സെല്‍വരാജ് ആര്‍. — കോണ്‍ഗ്രസ്

ആറ്റിങ്ങല്‍
ഒ.എസ്. അംബിക — സി.പി.എം.
വിപിന്‍ലാല്‍ വിദ്യാധരന്‍ — ബി.എസ്.പി.
അഡ്വ. എ. ശ്രീധരന്‍ — ആര്‍.എസ്.പി.
അഡ്വ. പി. സുധീര്‍ — ബി.ജെ.പി.
ആശ പ്രകാശ് — അണ്ണാ ഡെമോക്രാറ്റിക് ഹ്യൂമന്‍ റൈറ്റ്സ് മൂവ്മെന്റ് പാര്‍ട്ടി ഓഫ് ഇന്ത്യ
അമ്പിളി — സ്വതന്ത്ര

കാട്ടാക്കട
പി.കെ. കൃഷ്ണദാസ് — ബി.ജെ.പി.
മലയിന്‍കീഴ് വേണുഗോപാല്‍ — കോണ്‍ഗ്രസ്
അഡ്വ. ഐ.ബി. സതീഷ് — സി.പി.എം.
കണ്ടല സുരേഷ് — ബി.എസ്.പി.
ശ്രീകല നാടാര്‍ — സ്വതന്ത്ര
സിറിയക് ഡാമിയന്‍ വി.പി. — സ്വതന്ത്രന്‍

വാമനപുരം
ആനാട് ജയന്‍ — കോണ്‍ഗ്രസ്
അഡ്വ. ഡി.കെ. മുരളി — സി.പി.എം.
സന്തോഷ് ടി. — ബി.എസ്.പി.
അജ്മല്‍ ഇസ്മായില്‍ — എസ്.ഡി.പി.ഐ.
അശോകന്‍ ടി. വാമനപുരം- അംബേദ്കറൈറ്റ് പാര്‍ട്ടി ഓഫ് ഇന്ത്യ
തഴവ സഹദേവന്‍ — ബി.ഡി.ജെ.എസ്.
ആട്ടുകാല്‍ അജി — സ്വതന്ത്രന്‍
നവാസ് സി.എം. — സ്വതന്ത്രന്‍
ഭരതന്നൂര്‍ മണിരാജ് — സ്വതന്ത്രന്‍
ആര്‍. മുരളി — സ്വതന്ത്രന്‍

ചിറയിന്‍കീഴ്
അനില്‍ മംഗലപുരം — ബി.എസ്.പി.
ബി.എസ്. അനൂപ് — കോണ്‍ഗ്രസ്
ആശാനാഥ് ജി.എസ്. — ബി.ജെ.പി.
വി. ശശി — സി.പി.ഐ.
അഡ്വ. ജി. അനില്‍ കുമാര്‍ — വെല്‍ഫെയര്‍ പാര്‍ട്ടി ഓഫ് ഇന്ത്യ
അനൂപ് ഗംഗന്‍ — സ്വതന്ത്രന്‍

കോവളം
വിഷ്ണുപുരം ചന്ദ്രശേഖരന്‍ — ബി.ജെ.പി.
നീലലോഹിതദാസന്‍ നാടാര്‍ — ജനതാദള്‍ (സെക്യുലര്‍)
അഡ്വ. എം. വിന്‍സെന്റ് — കോണ്‍ഗ്രസ്
കഞ്ചാംപിഴിഞ്ഞി ശശികുമാര്‍ — ബി.എസ്.പി
അജില്‍ ആര്‍.എ. — സ്വതന്ത്രന്‍
വെങ്ങാനൂര്‍ അശോകന്‍ — സ്വതന്ത്രന്‍
പ്രിന്‍സ് വി.എസ്. — സ്വതന്ത്രന്‍

*നേമം *
കുമ്മനം രാജശേഖരന്‍ — ബി.ജെ.പി.
കെ. മുരളീധരന്‍ — കോണ്‍ഗ്രസ്
ഡി. വിജയന്‍ — ബി.എസ്.പി.
വി. ശിവന്‍കുട്ടി — സി.പി.എം.
ജയിന്‍ വിത്സണ്‍ — സ്വതന്ത്രന്‍
ബാലചന്ദ്രന്‍ വാല്‍ക്കണ്ണാടി — സ്വതന്ത്രന്‍
മുരളീധരന്‍ നായര്‍ — സ്വതന്ത്രന്‍
രാജശേഖരന്‍ — സ്വതന്ത്രന്‍
ആറാംപള്ളി വിജയരാജ് — സ്വതന്ത്രന്‍
ഷൈന്‍ രാജ് ബി. — സ്വതന്ത്രന്‍
എല്‍. സത്യന്‍ നാടാര്‍ — സ്വതന്ത്രന്‍

കഴക്കൂട്ടം
കടകംപള്ളി സുരേന്ദ്രന്‍ — സി.പി.എം.
കൊച്ചുമണി — ബി.എസ്.പി.
ഡോ. എസ്.എസ്. ലാല്‍ — കോണ്‍ഗ്രസ്
ശോഭാ സുരേന്ദ്രന്‍ — ബി.ജെ.പി.
ലാലുമോന്‍ — സ്വതന്ത്രന്‍
വി. ശശികുമാരന്‍ നായര്‍ — സ്വതന്ത്രന്‍
ശ്യാം ലാല്‍ — സ്വതന്ത്രന്‍
അഡ്വ. സെന്‍ എ.ജി. — സ്വതന്ത്രന്‍

തിരുവനന്തപുരം
കൃഷ്ണകുമാര്‍ ജി. — ബി.ജെ.പി.
വി.എസ്. ശിവകുമാര്‍ — കോണ്‍ഗ്രസ്
അഡ്വ. ആന്റണി രാജു — ജനാധിപത്യ കേരള കോണ്‍ഗ്രസ്
എ. സബൂറ — എസ്.യു.സി.ഐ.(കമ്യൂണിസ്റ്റ്)
അഭിലാഷ് വടക്കന്‍ — സ്വതന്ത്രന്‍
ആന്റണി രാജു (S/o രാജു) സ്വതന്ത്രന്‍
കൃഷ്ണകുമാര്‍ ടി.എസ്. — സ്വതന്ത്രന്‍
ചാല മോഹനന്‍ ഡി. — സ്വതന്ത്രന്‍
രാജു ആന്റണി — സ്വതന്ത്രന്‍
ശിവകുമാര്‍ കെ. — സ്വതന്ത്രന്‍

വര്‍ക്കല
അനു എം.സി — ബി.എസ്.പി
അഡ്വ. വി. ജോയ് — സി.പി.എം
അഡ്വ. ബി.ആര്‍.എം ഷെഫീര്‍ — ഐ.എന്‍.സി
അജി.എസ് — ബി.ഡി.ജെ.എസ്
അനില്‍കുമാര്‍ പി — ഡി.എച്ച്.ആര്‍.എം
പ്രിന്‍സ് — സ്വതന്ത്രന്‍
ഷെഫീര്‍ — സ്വതന്ത്രന്‍

Eng­lish Sum­ma­ry : Final can­di­date list in Trivan­drum dis­trict released

You may also like this video :